Author Topic: สำหรับ น้องๆว่าทีนักบินหญิง  (Read 4947 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ก่อนอื่นพี่ๆนักบิน ทีมงาน Pilot_guide มีความยินดี ที่จะแจ้งให้ทราบว่า ขณะนี้ การบินไทย มีนโยบายที่จะรับนักบินหญิงมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการบินไทยแล้วครับ โดยขณะนี้มีการประชุมร่วมมติอยู่ว่าจะรับกันอย่างไร รับปริมาณเท่าไหร่ ขอให้น้องๆผู้หญิง เตรียมความพร้อมกันให้เต็มที่ครับ

ปล. อย่าลืมครับ เราคือต้นตำรับ สำหรับการสอบนักบิน พี่ๆคือทีมงานนักบินที่รวมตัวกันจัดทำแนวข้สอบขึ้น ส่วนที่อื่นๆcopy พวกพี่ๆไปทั้งนั้นครับ

มีความคืบหน้าจะแจ้งให่ทราบครับ

Offline nprj

• ประชาชน
ที่ว่าที่อื่นๆก๊อปปี้พี่ไปนี่
หมายถึงข้อสอบในการจัดสอบนักบินของแอร์เอเชียกับบางกอกหรอครับ?

หรือว่าหมายถึงพวกสถาบันติวนักบิน?