Author Topic: ตอนนี้ (17/2/2016) ใครยังไม่มี TOEIC 650 บ้างครับ  (Read 7785 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Eak Ekachai

• ทหารเลว
  • *
จะเอาไงกับเวลาเเบบนี้ครับ

Offline Chungking

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
ยังทันครับ อ่านหนังสือ เตรียมพร้อม ฝึกทำข้อสอบ แล้วไปสอบเดือนมีนา ก็ได้ครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

Offline red_engine

• ประชาชน
ผมหมดอายุครับ

ว่าจะไปสอบสิ้นเดือนนี้ครับ

Offline warmbodyguy

• ประชาชน
สอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมคะแนนโทอิคอยู่แล้ว แต่ว่าไม่ใช่แบบ personal ซึ่งถ้าสมัคร TG จะผ่านมั้ยครับ

Offline Tavich

• ประชาชน
เท่าที่ทราบ TAA และ PG  ไม่ได้นะครับ และคาดว่าน่าจะเหมือนกันทุกสาย

Offline prat

• ประชาชน
ยังไงเราต้องมี 650 อยู่ในมือ ภายในช่วงเวลาสมัคร 31 มีนาคมนี้เลยใช่มั้ยครับ
ตอนกรอกใบสมัครผ่านเวบจะต้องสแกนเอกสารเข้าไปเลยรึป่าว
ขอบคุณครับ

Offline nayt1491

• ประชาชน
ผมไม่เคยสอบ toeic เลยครับ จะสอบวันเสาร์นี้ครับผม เวลาอ่านน้อย ผมแนะนำว่าพยามทำ listening ให้ได้เยอะๆครับ เพราะคะแนนขึ้นไวกว่า reading ครับ ส่วน reading ก็เลือกทำพาร์ทที่ถนัดก่อนเลยครับ สู้ๆ ครับ