Author Topic: ทุนส่วนตัว bsc 2016  (Read 9310 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Flyboys

• ประชาชน
อยากสอบถามว่าตอนนี้มีใครสมัครเรียนทุนส่วนตัวของbsc ปี2016 ไหมครับ

หาผู้ร่วมอุดมการณ์ครับ

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
สมัครไว้ครับ แต่เค้ายังไม่เรียกไป สอบ เวชศาสตร์เลย

Offline Wonderful595

• ประชาชน
สมัครไว้ค่ะ รอเรียกไปสอบ มี.ค.

Offline u5131210076

• ประชาชน
ตรวจร่างกายเดือนมีนา59 ครั้งนี้กุไม่พลาดแน่ O30 เหอะๆ

• ประชาชน
ตรวจร่างกายเดือนมีนา59 ครั้งนี้กุไม่พลาดแน่ O30 เหอะๆ

เหมือนกันครับ

• ประชาชน
สมัครไว้ค่ะ รอเรียกไปสอบ มี.ค.
เช่นกันครับ

Offline tae2dong

• ประชาชน
สมัครไว้รอเรียกไปสอบเช่นกันครับ เชียร์สำหรับคนที่ได้สอบเดือนมีนาคม 59 เอาให้ผ่านนะครับ จะได้ลุยต่อได้เลย

• ประชาชน
ใครก็ได้ที่มีแนวข้อสอบ หรือเคยสอบสอบส่งหน่อยสิ puinuanmanee@yahoo.com

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
ผมเพิ่งได้รับโทรศัพท์ว่า มีคิวสอบที่รพ. กรุงเทพ สิ้นเดือน กุมภา นี้อ่ะครับ พอจะมีใคร ได้รับโทรศัพท์แจ้งแบบนี้บ้าง
แล้ว ผลสอบของ รพ. กรุงเทพ เก็บไว้ได้นานเท่าไหร่เหรอครับ มีใครพอรู้ไหม

• ประชาชน
น่าขะประมาณ2ปีครับ

• ประชาชน
ใครไปติวบ้างคะ วันที่ 28 ที่เบสโอเชียล  หาเพื่อน เพราะไปไม่เป็น ไม่งั้นก็ว่าจะไปนั่งรถเมล์ไปลงอนุเสาวรีย์แล้วหารถตู้ไปสมุทธสาครหาถามเค้าเอา