Author Topic: สอบ PG รอบนี้เป็นยังไงกันบ้าง  (Read 5238 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline friendorus

• ประชาชน

ช่วงเช้าตอนลงทะเบียนแอบวุ่นวายไปหน่อย รู้สึกสถานทึ่ไม่ค่อยอำนวย

แอบเฟล ตรงข้อสอบผิดเยอะ เสียเวลาคิดไปหลายข้ออยู่

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
รอบนี้มาแบบผิดแนว กลายเป้นข้อสอบ speed test อุส่าห์ไปอ่านของ ม.ปลายมา สุดท้าย เงิบครับ  - นักบิน 309-

Offline friendorus

• ประชาชน

จริงครับ เลขนี่ speed test มากๆ แถมเสียเวลาไปกับข้อผิดหลายนาทีอยู่ เพราะต้องคิดหลายๆรอบ

เอาจริงๆ ฟิสิกส์นี่ก็แอบ เป็น speed test เหมือนกันนะครับ