Author Topic: เปิดห้องSKPE ไว้คุยกันทุกเรื่องราว เกี่ยวกับ SP> TG & AIRASIA  (Read 3693 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline triumph

• ประชาชน
ผมได้เปิดห้อง SKPE เอาไว้สำหรับคุยกัน ไม่ว่าจะเป็นติว หรือ เป็นที่ให้กำลังใจครับ เชิญได้ที่นี้

ห้องจะเปิดทุกวันครับ เวลา 19:00น - 24:00น ครับ

ADD SKPE : theeradetchs

Add  มาแล้วแจ้งด้วยนะครับผมจะได้ลากเข้ากลุ่ม We Are Fight For Flight

ผมตั้งใจให้เป็นที่รวบผู้ที่สนใจจะมาเป็นนักบินมาคอยช่วยกันทำความฝันให้เป็นจริงกันครับ