Author Topic: บอกแล้วไม่ผิดโผ  (Read 8666 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ยินดีต้อนรับนักบินใหม่thai airasia ด้วยครับบอกแล้วรับ60 คนก็ตามโผ ได้มา59 คน วงในเราเชื่อถือได้เสมอเพราะทีมงานของเราทุกคนคือนักบินสายการบินต่างๆมารวมตัวกัน ข้อมูลทุกอย่างโดยนักบิน เพื่อนักบิน ไม่ใบ่copy ของพวกเราแล้วไปอ้าวเป็นinstructor pilot  รู้แบบนี้แล้ว ควรจะรู้แล้วนะครับใครของจริงควรเชื่อถือข้อมูลด้านไหนมากกว่า

ยินดีกับน้องๆด้วยครับ 40 คนจะไปอยู่กับ thai airasia  20 คนไปอยู่กับthai airasia x

Offline beforu

• ประชาชน
วันที่ 25 ประกาศอีกรอบมั้ยครับ จะรับอีกกี่คนครับ

Offline shinji

• Cadet
  • TAA-CoPilot
  • ประชาชน
นอนหลับอยู่ดีๆ เปิดเข้าเวปเล่นๆ เจอเซอไพรส์เลยครับพี่ เห็นตอนแรกแจ้งว่าจะโทรบอก 25 ธันวา  O02

Offline nprj

• ประชาชน
เดี๋ยวเค้ามีประกาศกลุ่มที่ 2 เพิ่มอีกหนิครับ ไม่ใช่แค่ 59 คน  O35

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เด่วไปหาข่าวเพิ่มให้นะครับ

Offline mooham55

• ประชาชน
เมื่อไรสายการบินอื่นจะเปิดรับบ้างอ่าครับ E21

Offline nprj

• ประชาชน
ผมเห็นประกาศในเว็บแล้ว
สรุปว่า รับ 92 คนครับ

แล้วก็ไม่เห็นว่ามีแจ้งว่าแอเอเชียxหรืออะไรเลย
 - นักบิน 305-

Offline sadmanpi

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
ทำงานก่อน3ปีแล้วจึงเลือกได้ว่าจะไปxหรือไม่ค่ะ