Author Topic: Sp บางกอก โทอิคหมดอายุยื่นไปก่อนได้ไหมครับ  (Read 4088 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
  พอดีเพิ่งเห็นประกาศเลย โทอิคก็หมดอายุ และตอนนี้ทำงานอยู่ต่างประเทศจะกลับไมยวันที่1เดือนหน้า

คิดว่าแนบไฟล์โทอิคอันเก่าที่หมดอายุไปก่อนได้ไหมครับแล้วค่อยตามเอาไปส่งเค้าอีกทึ

Offline shaintonk

• ประชาชน
 - นักบิน 303- ลองดูเลยครับ ถ้ามีช่องหมายเหตุอะไรก็ชี้แจ้งเหตุผลเค้าไปครับ อะไรจะเกิดขึ้นก็ปล่อยมัน ถ้าเค้าโอเคคือว่าเราได้กำไร แต่ถ้าเค้าเซย์โน เราก็รับสภาพที่เรารู้อยู่แล้ว อย่างน้อยก็ได้รู้ว่า เราได้ทำมันที่สุดแล้ว ในสถานะตอนนี้ จริงไหมครับ สู้ๆ

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
หากหมดหนทางแล้วก็ต้องทำแหละครับ
ได้ไม่ได้ ก็เป็นอีกเรื่องแล้วล่ะครับ
ขอให้โชคดีครับ
 SOC3 SOC3