Author Topic: QP ThaiAirasia 2016  (Read 7521 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เพื่อนที่แอร์เอเชียฝากส่งข่าวครับ QP 2016 เตรียมตัว เตรียมความรู้ รับสมัคร มกราคม 2016 ครับ

Offline San Antonio

• ประชาชน
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่ pilotguide

แล้วไม่ทราบพอจะมีข่าวบริษัทอื่นๆจะเปิดรับ(QP)ก่อนหน้านั้นบ้างมั้ยครับ

• ราชาเทวะ
Airasia น่าจะรับที่แรกครับ เพราะมกราคมเลย TG ตอนนี้set plan คร่าวๆไว้เมษาครับ

Offline Goc

• ประชาชน
แล้วไม่ทราบว่า SP นี่จะเป็นช่วงเดียวกันรึเปล่าครับ

• ราชาเทวะ
SP เด่วหาข่าวให้ครับ คาดว่าน่าจะหลังประมาณ 3 เดือนครับ

Offline San Antonio

• ประชาชน
Airasia น่าจะรับที่แรกครับ เพราะมกราคมเลย TG ตอนนี้set plan คร่าวๆไว้เมษาครับ

พอจะมีข่าวที่อื่นๆบ้างหรือเปล่าครับพี่

Offline mooham55

• ประชาชน
คอนเฟริมๆๆ