Author Topic: สถิติการสอบนักเรียนการบิน แอร์เอเชีย  (Read 9483 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline coala-mart

• ประชาชน
สวัสดีครับ
พอดีผมผ่านรอบเวชศาสตร์การบินครับ เห็นว่าคนผ่านปีนี้ค่อนข้างเยอะ (105 คน)
เลยอยากจะถามครับ ว่าที่ผ่านๆมา ผ่านมาถึงรอบเวชศาสตร์กี่คน แล้วได้เป็นนักเรียนการบินกี่คนครับ
ปล รวมถึงปีนี้ด้วย ถ้าใครรู้รบกวนบอกหน่อยครับ จะได้เตรียมใจถูก แหะๆ 

Offline au

• ทหารเลว
  • *
ส่วนตัวคิดว่าเหลือ 30-50 คนครับ

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things
ได้ข่าวลือมาว่ารับ ประมาณ 70 คนครับ
ว่าแต่สอบข้อเขียนไปเป็นไงบ้างครับ

• ประชาชน
ได้ข่าวลือมาว่ารับ ประมาณ 70 คนครับ
ว่าแต่สอบข้อเขียนไปเป็นไงบ้างครับ

รอบข้อเขียนก็คล้ายๆ เอนทรานส์นะครับ เลขยากครับ ฮ่าๆ

Offline iwcstex

• ประชาชน

รอบข้อเขียนก็คล้ายๆ เอนทรานส์นะครับ เลขยากครับ ฮ่าๆ

จะหมายถึง Group Test ที่เพิ่งสอบไปเมื่อวานรึเปล่าครับ เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

• ประชาชน

จะหมายถึง Group Test ที่เพิ่งสอบไปเมื่อวานรึเปล่าครับ เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

ผมยังไม่ได้สอบครับ สอบรอบหลัง แหะๆ

Offline koalamarch

• TAA-CoPilot
  • ทหารเลว
เท่าที่ได้ยินมาไม่น่าจะต่ำกว่า 70 นะครับ รับเยอะเลยทีเดียววว

Offline TahpaN

• ประชาชน
ตอนสัมพาษณ์ captain บอก ประมาณ 70± ครับ

Offline Goc

• ประชาชน
ตอนสัมพาษณ์ captain บอก ประมาณ 70± ครับ

70 นี่แค่ SP รึเปล่าคับ หรือรวม QP ด้วย