Author Topic: SP - TAA : หาเพื่อนเปลี่ยนวันสอบของรอบต่อไปครับ  (Read 4272 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nprj

• ประชาชน
ขออนุญาต admin และ เพื่อนๆพี่ๆท่านอื่นนะครับ

ผมผ่านสอบ SP ของ TAA ที่ประกาศผลผู้ที่มีสิทธิ์ผ่านเข้ารับการตรวจร่างกายเเละจิตวิทยาการบิน เมื่อวันก่อนครับ แต่เนื่องจากติดภารกิจต่างประเทศครับ ทำให้ไม่สะดวกในวัน group test วันที่ 5 ต.ค. 58 ครับ  O08

ผมลองติดต่อกับสถาบันเวชศาสตร์การบินตั้งแต่ตอนเช้าวันถัดมาทันทีครับ สถาบันเวชศาสตร์การบินยังไม่ทราบเรื่อง เลยให้ติดต่อกับทาง TAA ดูครับ ทางฝ่ายรับสมัครของ TAA ก็ดีมากครับ รับเรื่องให้ไว้ แต่บอกว่าจะเปลี่ยนได้เมื่อมีผู้ที่ต้องการเปลี่ยนเหมือนกันครับ แล้วจะโทรแจ้งอีกที

ผมเลยขอใช้พื้นที่เว็บบอร์ด สอบถามเพื่อนๆพี่ๆ ที่พอจะสะดวก หรือไม่สะดวกในรอบตัวเองเหมือนกัน55 ที่ต้องการเปลี่ยนรอบของตัวเองครับ

ของผม...

ตรวจร่างกาย : 30 ก.ย. 58
Group test :  5 ต.ค. 58 เวลา 08.00 – 12.00(กลุ่ม1)
Individual test : 5 ต.ค. 58 - 22 ต.ค. 58 (กลุ่ม 1) (จากเว็บ TAA แจ้งว่า รอบ Individual นักจิตวิทยาจะทำการนัดหมายการตรวจกับผู้มารับการทดสอบอีกครั้งในวันทดสอบกลุ่มครับ ซึ่งอาจจะพอเลือกวันที่สะดวกได้นะครับ)

ผมขอแลกกับเพื่อนๆพี่ๆ หมายเลข 71 – 105 ที่

Group test : วันจันทร์ 16 พ.ย. 58 (กลุ่ม2) ครับ

ผมสอบถามทางฝ่ายรับสมัคร TAA ได้ข้อมูลว่า การเปลี่ยนต้องสลับกับคนที่จะเปลี่ยนทุกๆรอบ ซึ่งของผมรายละเอียดให้ไว้ด้านบนครับ

ผมไม่สะดวกมากจริงๆครับ เลยอยากหาผู้ที่สะดวกหรือจะพอกรุณาเปลี่ยนวันกันครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ -/l\-

สามารถติดต่อ ที่ผมโดยตรงเลยครับ
085-834-9104 (อาร์ต)
artadioo@gmail.com
line : artadioo
หรือพี่ๆเพื่อนๆท่านอื่นพอจะมีคำแนะนำ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ O35

เพื่อนๆพี่ๆท่านอื่น สู้ๆนะครับ โชคดีในการสอบในรอบที่เหลือครับ

ขอบคุณครับ O07

Offline nprj

• ประชาชน
ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ จัดตารางเวลาได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ O07