Author Topic: อยากสอบถามถึงช่วงเวลาการรับสมัครสอบ SP ของ TAA กับ PG ในแต่ละปีครับ  (Read 4553 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Goc

• ประชาชน
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ แต่ว่าทีนี้ผมไม่แน่ใจกว่าส่วนใหญ่แล้ว 2 สายการบินนี้จะรับสมัครช่วงปรมาณ พฤษภาคม ของทุกปีรึเปล่าหรือว่า แล้วแต่ปี  ถ้ายังไงรบกวนพี่ๆช่วยคอนเฟิร์มด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things
SP PG รุ่นผมรับสมัครเดือน ธันวา 2014
สอบรอบแรก กุมภา 2015
ประกาศผล กลางเดือน พฤษภา 2015
เริ่มเรียน กรกฎา 2015

ประมาณนี้ครับ

O18 O18 O19

ปล.ของบางกอก คุ้นๆว่าแต่ละปีจะไม่ตรงกันครับ