Author Topic: แนะนำตัวครับ  (Read 5089 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mo7

• ประชาชน
ผมชื่อโมครับ เพิ่งเป็นสมาชิกเมื่อกี้เลยครับ อยากเป็นนักบิน เเต่เเทบไม่มีความรู้เลย จบศิลป์คำนวณ ตอนนี้เรียนปี 1 คณะ เศษฐศาสตร์ครับ เรียน ม.ชื่อดังของรัฐ ย่าน พหลโยธินครับ อยากได้หนังสือ เเนวข้อสอบ การเตรียมตัวด้วยครับ รับผมเป็นรุ่นน้องด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าพี่ๆมีอะไรเเนะนำ ช่วยเเนะนำด้วยครับ
ปล2.กลัว ฟิสิกมาก

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ยินดีต้อนรับครับน้องโม

เริ่มเตรียมตัวจากการไล่อ่านกระทู้เก่าๆในเว็ปบอร์ดนี้ดูนะครับ  ข้อมูลเยอะมาก

Offline Mo7

• ประชาชน
 O07 ขอบคุณมากครับ

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things
สู้ๆครับ ผม  SOC2 SOC2