Author Topic: ใครที่เพิ่งสมัคร TAA ล่าสุดตอนนี้ *เลขที่สมัครสอบ เท่าไหร่แล้วครับ ?  (Read 16098 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline RT

• ประชาชน
« Last Edit: 19 May 2015, 07:49:15 +07 by RT »

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
พอดี ผมยังไม่ได้สอบ Toeic เลย

อยากทราบเหมือนกันครับ
ผมยังไม่ได้สมัครเหมือนกัน
รออัพคะแนนโทอิคอยู่  รู้สึกว่าของตัวเองน้อยไป

E08 E08

Offline THOTSAMAN

• ประชาชน
พอดี ผมยังไม่ได้สอบ Toeic เลย

อยากทราบเหมือนกันครับ
ผมยังไม่ได้สมัครเหมือนกัน
รออัพคะแนนโทอิคอยู่  รู้สึกว่าของตัวเองน้อยไป

E08 E08

ใช่ๆ ต้องรีบ O21 O21 O19 O19

Offline NUM

• ประชาชน
ผมก็อยากรู้เช่นกัน เท่าไรแล้วบ้าง?(แล้วToeicเนี่ยประมาณเท่าไรกันบ้าง? ปล.ผมผ่านมานิดๆเอง) O11

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
โทษนะครับ เลขที่นั่งสอบที่ว่า มันคือเลข Reference No. (หมายเลขผู้สมัครสอบ) ที่อยู่บนบัตรประจำตัวสอบรึเปล่า

Offline T.dusit

• ประชาชน
โทษนะครับ เลขที่นั่งสอบที่ว่า มันคือเลข Reference No. (หมายเลขผู้สมัครสอบ) ที่อยู่บนบัตรประจำตัวสอบรึเปล่า

เข้าใจว่าเป็นหมายเลขผู้สมัครสอบเหมือนกันน่ะครับ  O08 O08 O08

• ทหารเลว
  • *
ผมก็อยากรู้เช่นกัน เท่าไรแล้วบ้าง?(แล้วToeicเนี่ยประมาณเท่าไรกันบ้าง? ปล.ผมผ่านมานิดๆเอง) O11

ผมผ่านนิดๆ เหมือนกัน แต่จะไปสอบใหม่ครับ กะจะอัพขึ้นอีก
เลยยังไม่สมัคร  ไม่ทราบว่าเค้ารับจำนวนจำกัดหรือเปล่าครับ สำหรับผู้สมัคร

E08 E08

Offline KuroKy

• ประชาชน
ไม่แน่ใจเลขที่นั่งสอบตอนนี้เท่าไรแล้วครับ แต่ผมสมัครช่วงต้นสัปดาห์ที่ผ่านมา 800 กว่า ++  O26

Offline RT

• ประชาชน

Offline eidrov

• ประชาชน

Offline ong62540

• ประชาชน
ใครพอจะทราบเปล่าคับ สถานที่สอบ ธรรมศาสตร์รังสิต ตึกไหนคับ เเทบไม่เคยไปเลย

Offline RT

• ประชาชน
มีใครที่ไปสอบ Toeic แล้วใช้ Voucher ส่วนลด บ้างมั้ยครับ
ผมใช้ Voucher ของ Central Group อ่าครับ
คงไม่เป็นไรใช่ม่ะครับ

Offline T.dusit

• ประชาชน
ใครพอจะทราบเปล่าคับ สถานที่สอบ ธรรมศาสตร์รังสิต ตึกไหนคับ เเทบไม่เคยไปเลย

http://www.tu.ac.th/org/rscampus/html/map/maptu.html

ผมคิดว่าเป็นหมายเลข 7 จากแผนที่น่ะครับ เป็นศูนย์ประชุมธรรมศาสตร์รังสิต สอบชั้นสองน่ะครับ
ถ้าผิดพลาดรบกวนบอกผมด้วย เผื่อเข้าใจผิด  E08

Offline TahpaN

• ประชาชน
ผมใช้ isuze ครับ
 โทรไปถามเขาเเล้วเขาบอกว่า
"เดี๋ยวค่อยมายื่น toeic ใหม่หลังจากที่ผลสอบรอบเเรกประกาศก็ได้"

• ทหารเลว
  • *
มีใครที่ไปสอบ Toeic แล้วใช้ Voucher ส่วนลด บ้างมั้ยครับ
ผมใช้ Voucher ของ Central Group อ่าครับ
คงไม่เป็นไรใช่ม่ะครับ
ไม่เป็นอะไรครับ ผมก็ใช้เหมือนกัน

E25 E25 E25