Author Topic: ว่าด้วยแนวข้อสอบเวชศาสตร์ชุดใหม่ และเกมต่อเต๋า  (Read 8269 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Tongkla

• ประชาชน
คือผมกะลังจะสอบเวชศาสตร์ที่ รพ ภูมิพล ประมาณต้นเดือนหน้า ผมสมควรติวมั้ยครับ แต่ใจจริงผมไม่อยากติวหรอก เพราะส่วนใหญ่ทุกคนในนี้ไม่ค่อยเห้นด้วย ผมก้เชื่ออย่างนั้นครับ แต่ปัญหามันอยุ่ที่ว่า ทาง ทอ เค้าเพิ่งเปลี่ยนแนวข้อสอบชุดใหม่นี่สิครับ และปัญหาอีกอย่างของผมก้คือ เกมต่อลุกเต๋าเนี่ยมันเป้นยังใงครับ เพราะเกมอย่างอื่นผมพอนึกภาพออกและฝึกเองได้ แต่เกมต่อเต๋านี่ผมนึกไม่ออกจิงๆครับ รบกวนผุ้รุ้รึอใครก้อได้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุนครับ // ตอนนี้เครียดพอดูไม่รุ้จะเอาใงดี - สอบนักบิน 308-

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things

Offline shinji

• Cadet
  • TAA-CoPilot
  • ประชาชน

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ติวทำม๊ายยย เขาออกแบบเกมพวกนี้มาให้เราเรียนรู้ และทำได้อย่างรวดเร็ว ภายในเวลาอันสั้นรึเปล่าครับ
ทำๆไป เดี๋ยวก็เข้าใจ และทำได้เองแหล่ะ เปลืองตังค์ เอาเงินมาให้พี่ดีกว่าม่ะ - สอบนักบิน 304-