Author Topic: พึ่งได้คะแนน TOEIC มาอ่านไป 5 วันได้ 650 เป๊ะ ผมจะสมัคร sp taa ดีไหมครับ = ="  (Read 6247 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
reading ได้ 260 เองครับผมอ่อน reading กับแกรมม่า แล้ว sp taa ปีนี้ไม่มี listening ใช่ไหมครับ
เข้าคำถามเลยดีกว่า คะแนนเฉียดเส้นยาแดงขนาดนี้ กับเวลาที่เหลือความน่าจะเป็นจะมีสิทธิ์รอดรอบแรกบ้าไหมครับ อยากถามความเห็นพี่ๆเพื่อนๆครับ ขอบคุณมากครับ(ตอนนี้ยังไม่ได้สมัครครับผม)

Offline JPS

• ประชาชน
อยากรู้ต้องลองดูครับ สิบปากว่าไม่เท่าลองสอบเอง ถ้าไม่เคยสอบคุณก็ไม่รู้หรอกว่าตัวเองมีจุดอ่อนตรงไหน
แต่ละคนความถนัดไม่เหมือนกัน บางเรื่องที่คนบอกยากๆๆ เราอาจจะทำได้แบบหมูๆ เลยก็ได้ ในทางตรงข้ามบางอย่างที่เค้าว่าง่าย เราอาจจะทำไม่ได้ก็ได้นะ
เพราะฉะนั้น ถ้าคุณสมบัติผ่านก็สมัครไปเถอะครับ O18

Offline Get_Lost

• ทหารเลว
  • *
ผมก็ได้แค่ 650 คะแนน แต่ก็สอบผ่านรอบแรกนะครับ  O08

Offline บักหำ

• ประชาชน
  สมัครไปเถอะครับ เค้ากำหนดเกณฑ์มาให้ผ่าน 650 ผมก็ผ่านมานิดเดียวก็ได้เป็น SP อย่าทำให้ตัวเองเสียโอกาสเลย O16