Author Topic: เตรียมสอบ SP TAA ครับ. ฟันผุต้องรักษาราก. ก่อนการตรวจเวชศาสตร์ รึเปล่าครับ.  (Read 4309 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Telefam23

• ประชาชน
กลัวรักษาแล้วจะมีโพรงอากาศในฟัน ทำให้ไม่ผ่าน. คิดในใจว่าหรือควรถอนไปเลย. ขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครัย O07

kimtun

• Guest
ไม่เกี่ยวว่าฝันผุเเล้วจะไม่ผ่าน หมอจะเเนะนำว่าให้ไปรักษาหรือถอนออก ถ้าอยากจะรักษาก็รักษาได้เลยครับ หรือถ้าอยากถอนก้ถอนได้เลยเช่นกัน เอาที่สบายใจครับ