Author Topic: ขอระบายหน่อย มีใครรอสอบเวชสตร์ ทอ (ทุนตัวเอง) มา4-5เดือนแล้วยังไม่ได้สอบเลย  (Read 5559 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline u5131210076

• ประชาชน
ทางโรงเรียนส่งข้อมูลให้ทาง ทอ ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ณ ปัจจุบันผมยังไม่ได้คิวสอบเลย
ปกติเพื่อนๆรอกันกี่เดือนคับ มีใครรอนานเหมือนผมบ้าง O08

Offline honestart

• นักรบ
  • **
ทางโรงเรียนส่งข้อมูลให้ทาง ทอ ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ณ ปัจจุบันผมยังไม่ได้คิวสอบเลย
ปกติเพื่อนๆรอกันกี่เดือนคับ มีใครรอนานเหมือนผมบ้าง O08
เป็นธรรมดาครับผม ทางทอ.คิวต้องจองกันข้ามปีเลยครับ คิวตรวจเค้าแน่นมากๆ ทั้งของทอ.เองด้วยและของพลเรือนครับ แนะนำให้จองตั้งแต่เนิ่นๆนะครับจะได้planตัวเองถูก

Offline Tongkla

• ประชาชน
ผมก็เหมือนกันครับ รอมาประ 4-5 เดือนพอๆกัน ทาง รร ก้แจ้งแค่ว่ารอครับ ก้ไม่รุ้เหมือนกันครับว่าต้องทำใง ก้คงทำได้แค่รอเหมือนกันครับ เป้นกำลังให้ จขกท ฝันเดียวกัน สู้ๆครับ O22 ว่าแต่พอจะบอกได้มั้ยครับว่า จขกท เรียนที่ใหนอ่ะครับ