Author Topic: เตรียมตัวให้ดี SP TAA&TAAX มาแล้ว  (Read 5765 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
อย่าพลาดการสอบครั้งนี้เด็ดขนาด เพราะเป็นปีที่มีการรับนักบินเยอะมาก เตรียมตัวให้เต็มทีครับ

Offline RT

• ประชาชน
รับเยอะนี่ประมาณเท่าไหร่ครับ พี่ pilotguide พอจะทราบมั้ยครับ?

แล้วข้อสอบ นี่ยังคง concept คล้ายปีก่อนๆไหมครับ ?

Offline Tavich

• ประชาชน
เด็กจบปีนี้ หรือ 2/2014 อดสอบหมดเลยนะครับนี่
มหาลัยปรับตาม AEC ไปสอบไฟนอลตอนเดือน 5 ทำให้ออกฉบับสมบูรณ์หรือใบจบให้ไม่ทันวันปิดรับสมัครวันที่ 31/5/2015
แถมรู้สึก TAA จะเอาต่ transcript ฉบับสมบูรญ์อย่างเดียวไม่รับ unofficial transcript อีก

งี้ที่เตรียมตัวมาก็ไม่ได้ลุ้นไปสอบเลยนะนี่ เห้ออออ

ไม่มีอลุ่มอะหล่วยกันหน่อยเหรอครับ
เช่นอณุญาตให้ยื่น official ตอน รอบสัมภาษณ์หรือรอบ personal test ก็ยังดี

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
โทรไปถามกันโลดครับ

บริษัท ไทยแอร์เอเชีย จำกัด 222 ท่าอากาศยานดอนเมือง อาคารส่วนกลาง ห้อง3200 ชั้น3 ถ.วิภาวดีรังสิต แขวงสนามบิน เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ 10210 สำนักงานใหญ่ Tel: 02-562-5700
 E-mail: taapilotrecruit@airasia.com

E18