Author Topic: ใครพอจะมีหนังสือสองเล่มนี้บ้าง?  (Read 8454 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline gundola555

• ประชาชน
มีพี่ๆคนไหนพอจะมีหนังสือ 2 เล่มนี้ที่พอจะให้ผมได้ยืมหรือขายต่อกับผมได้บ้างครับ พอดีว่าผมหา 2 เล่มนี้มานานมากแล้วแต่ก็ยังหาไม่เจอ ตอนนี้เศร้ามาก คิดว่าคงไม่ได้อ่านแล้วล่ะ  E08

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
สุดยอดนักบินเห็นมีขายที่ pcat ครับลองโทรถามดู
ไม่ได้ค่าโฆษณาแต่อย่างใดนะครับ 55

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things

สุดยอดนักบินเห็นมีขายที่ pcat ครับลองโทรถามดู
ไม่ได้ค่าโฆษณาแต่อย่างใดนะครับ 55

อาทิตย์ที่แล้วแวะไป PCAT มา เห็นว่าของหมดแล้วครับ

อยากได้เหมือนกัน ใครหาได้รบกวนแจ้งด้วยนะคับบบบ ขอบคุณคับ

Offline paritp

• TG SP 2014
  • ประชาชน
เมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้วผมแวะไปร้านกาแฟ Ristretto ตรงถนนนาคนิวาศ เห็นมีเล่มแรกวางขายอยู่ด้วยนะครับ ลองดูครับ :)

Offline znorful

• ประชาชน
มีพี่ๆคนไหนพอจะมีหนังสือ 2 เล่มนี้ที่พอจะให้ผมได้ยืมหรือขายต่อกับผมได้บ้างครับ พอดีว่าผมหา 2 เล่มนี้มานานมากแล้วแต่ก็ยังหาไม่เจอ ตอนนี้เศร้ามาก คิดว่าคงไม่ได้อ่านแล้วล่ะ  E08

เล่มซ้ายมือ ก่อนจะบิน สั่งทาง Se-ed ได้เลยครับ สั่งได้ทุกสาขา ใช้เวลาประมาณ 3-4 วันก็ได้ของละครับ

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **

เล่มซ้ายมือ ก่อนจะบิน สั่งทาง Se-ed ได้เลยครับ สั่งได้ทุกสาขา ใช้เวลาประมาณ 3-4 วันก็ได้ของละครับ

Offline xcold

• ประชาชน
ผมมีเล่มซ้าย  PM  มาเลยครับ

Offline TOPGUN

• ประชาชน
เพิ่งเห็น น สุดยอดนักบินที่ รบ ภุมิพล มาคับ 450 ด่วนเลย
 O07