Author Topic: มีใครเคยสั่งหนังสือจากเว็ป pilottestguidebook.com บ้าง  (Read 8573 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline thornthep

• ประชาชน
มีใครเคยสั่งหนังสือจากเว็ป pilottestguidebook.com บ้าง
เป็นอย่างไรบ้างครับ
« Last Edit: 10 February 2015, 19:35:44 +07 by thornthep »

Offline pongsapakc

• TG SP 2014
  • ประชาชน
เวปนี้ไม่เคย แต่เคยซื้อจากพี่ pilotguide ข้อมูลแน่นเลยทีเดียวครับ

Offline thornthep

• ประชาชน
เวปนี้ไม่เคย แต่เคยซื้อจากพี่ pilotguide ข้อมูลแน่นเลยทีเดียวครับ

แนะนำหน่อยครับ ข้อมูลแน่นเอี๊ยด แล้วทำความเข้าใจง่ายไหมครับพี่

Offline u5131210076

• ประชาชน
ผมเคยสั่งหนังสือจากเว็ป pilottestguidebook เป็นแนวข้อสอบเวชศาสตร์  บอกตรงๆเลย เสียดายเงิน300 ชุ่ยมากก  O08

Offline maxjunerd

• ประชาชน

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ก็เคยมาเตือนๆกันแล้วครับของปลอมพยายามจะลอกเลียนแบบผมทุกอย่าง ของแท้ต้องpilot guidebook เท่านั้น โดยนักบินเพื่อนักบินครับ