Author Topic: สวัสดีพี่ๆและบรรดาท่านอาวุโสครับ  (Read 3144 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline thornthep

• ประชาชน
สวัสดีครับ ผมชื่อ หมูแฮม ผมสมัครเว็ปนี้ไว้สักพักแล้วครับ แต่ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่วันนี้วันแรก
ผมจบสายวิทย์ เรียนศิลปกรรมศาสตร์ ดนตรีสากล มีความตั้งใจและความฝันจะพยายามสอบนักบินให้ได้
ขอจึงขอบคุณเว็ปไซต์ดีๆนี้ นะครับ จริงๆ ติดตามมาสักพักแล้ว และผมเชื่อว่าพี่ๆมีคำแนะนำดีๆมากมายจะแนะนำให้คนรู้น้อยอย่างผม ได้มีโอกาสที่มากขึ้น ขอบคุณครับ  E07