Author Topic: ข่าวประชาสัมพันธ์ครับ QP 2015 บางกอกกำลังจะเปิดรับแล้วนะครับ  (Read 6329 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
แจ้งข่าวจากวงในครับ บางกอกกำลังจะเปิดรับ QP ช่วงเดือนมีนาคมนะครับ แล้วรุ่นนี้พิเศษตรงที่รับเข้าตรงAirbusเลย
ผู้สนใจเตรียมตัวอ่านหนังสือกันให้พร้อมเด้อ
ป.ล. ในเวปยังไม่ปุกาดนะจ้ะ ข่าวประชาสัมพันธ์จากวงในครับ

E30

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
แล้วรอบนี้คาดว่าจะรับมากเป็นพิเศษเนื่องจากช่วงนี้นักบินขาดแคลนครับ
 O36

Offline Skyhawk

• ประชาชน
 E08 มาเร็วจังครับ ผมกำลังอยู่ในขั้นตอน convert license อยู่เลย (จะสอบ knowledge test วันพฤหัสนี้) ไม่รู้ว่าต้องใช้เวลานานกี่เดือนกว่าจะได้ Thai License  E08

Offline el_armeo

• ประชาชน
จะรบกวนถาม เรื่องคุณสมบัติครับ อายุ ยัง 28 เหมือนเดิมหรือปล่าวครับ

ขอบพระคุณมากครับ

Offline Siwaj.vaan

• ประชาชน
ปกติสอบอะไรเป็นหลักครับ
ความรู้การบินทั่วไปหรือความรู้ ม ปลายพวกเลข ฟิสิกส์ครับ