Author Topic: รบกวนผู้รู้หน่อย อยากรู้จิงๆครับ  (Read 4927 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
สวัสดีครับก่อนอื่นเลยผมต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะครับ. คือผมมี้รื่องอยากรบกวนถามผู้รู้หน่อยอะครับ มีโรคอะไรบ้างที่ไม่สามารถเป็นนักบินได้อะครับ ผมขอหลักๆก็ได้นะครับ อันนี้อยากรู้จิงๆครับ ขอบคุณครับ

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
ตาบอดสี ลิ้นหัวใจรั่ว ไวรัสตับอักเสบ ครับ

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ แล้วมีโรคอื่นอีกมะครับ 55555 O05

Offline pleiades

• ประชาชน