Author Topic: ชอสอบถามครับเรื่องการสอบคณิต sp ของ TAA และ TG  (Read 4477 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline redeye127

• ประชาชน
คือ อยากสอบถามครับว่า ข้อสอบคณิต sp ของทั้ง TAA และ TG เป็นข้อสอบ ม ปลายรึป่าวครับ ข้อสอบแบบอารมณ์สอบ o-net คณิตรึป่าวครับ หรือถ้าไม่ใช่จะเป็นข้อสอบลักษณะไหนครับ คือผมสงสัยอ่าครับ ช่วยแสดงความเห็นทีนะครับ  O07 O07 ผมจะไปติวข้อสอบคณิต ม.ปลาย อีกครั้งเพื่อเตรียมสอบ sp ดีไหมอ่าครับ

รบกวนหน่อยนะครับ คนอื่นๆที่ยังไม่เคยสอบหรือติวที่ไหนจะได้ความรู้ด้วยครับ  O07 O07

Offline dreamliner

• ประชาชน
เท่าที่ผมเคยได้สัมผัสมา ทั้ง3ที่จะเป็นข้อสอบระดับความยาก ประมาณ Entrance สมัยก่อนนู้นหนะครับ ก่อนที่จะเปลี่ยนเป็น O-net แต่บางปี TAA ข้อสอบคณิตจะออกแนว GMAT ครับ แต่ TAA ปี 2014 ข้อสอบคณิตออกแนว Entrance ขอรับ