Author Topic: ใครมีแนวการสอบmedical class 1 ของรพ.กุงเทพ  (Read 8943 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline bangsaipezaa

• ประชาชน
พอดีผมผ่านตรวจร่างกายต้องสอบกับ จิตแพทย์ กับข้อสอบอีก 500 ข้อของรพ.กรุงเทพ
1 คืออยากรู้ว่าเค้าสอบอะไรบ้างครับของจิตแพทย์
2 500 ข้อเป็นแนวแบบไหนครับถามผู้รู้มาหลายคนแล้ว ไม่มีใครรู้ของ รพ.กรุงเทพเลยเพราะส่วนมากสอบของทอ.กันหมด
3 มีโอกาศไหมว่าสอบmedical class 1ที่รพ.กรุงเทพผ่าน แล้วไปสอบของ ทอ. จะตกอะครับ ส่วนตัวผมเองผมรู้ว่าของ ทอ.เป็นที่น่านับถือมากกว่ารพ.กรุงเทพครับ
คือคณะที่ผมจะไปเรียนเป็นคณะที่สอนวิศวะกับนักบินวุธควบครับเลยตรวจร่างกายก่อนเข้าพี่ๆคนไหนพอรู้บอกทีนะครับผม

Offline airsoftball01

• ประชาชน
นายขอเฟสหน่อยดิ เราก็สมัคร ลาดกระบังป่ะๆ

Offline bangsaipezaa

• ประชาชน
นายขอเฟสหน่อยดิ เราก็สมัคร ลาดกระบังป่ะๆ
ใช่แล้วๆนายไลนน์ไหมครับ

Offline pleiades

• ประชาชน
เข้ามาเกาะกระทู้ด้วยคนครับ

แค่อยากรู้ลักษณะข้อสอบ ไม่ต้องเป็นโผก็ได้ จะได้เตรียมใจไว้ต้อนรับมัน  O30

Offline nrib4922

• ประชาชน
500ข้อนี่เป็นpersonality testรึป่าวครับ
ถ้าใช่ผมขอเดาว่ามันคือmmpi2แบบยาว เพราะmmpi2มันมี560กว่าข้อ
มันเป็นแนวถูกผิด และไม่แน่ใจ
มันจะมีข้อที่ไว้ตรวจสอบว่าคนตอบแกล้งตอบให้ดูดีจำนวนประมาณ16ข้อ และข้อที่ไว้ตรวจสอบความน่าเชื่อถือของคำตอบอีกประมาณกี่สิบข้อนี่เหละ และถ้าตอบไม่แน่ใจเกิน30ข้อ ข้อสอบชุดนั้นจะแปลผลไม่ได้ครับ
วิธีทำที่ดีที่สุดคือตอบให้เป็นตัวเองที่สุด