Author Topic: Bangkok เปิดรับแล้วนะครับ  (Read 8244 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
ผมเลือกที่ Drop down list ในส่วนของงานที่จะสมัคร แล้วเจอ Student Pilot ครับ

O19 O19 O19

Offline Kristijan Milenkovskiy

• ทหารเลว
  • *
อยากทราบว่าสามารถใช้โปรไฟล์เดิมที่เคยสมัครในต้นปีนี้ เอากลับมาสมัครอีกได้หรือเปล่าครับ O19 O19

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
อยากทราบว่าสามารถใช้โปรไฟล์เดิมที่เคยสมัครในต้นปีนี้ เอากลับมาสมัครอีกได้หรือเปล่าครับ O19 O19
ได้ครับ ผมก็ใช้ของเดิมแล้วอัพเดตข้อมูลนิดหน่อย

• ทหารเลว
  • *
กระทู้นี้ มีสาระ ต่อการสมัคร
http://pantip.com/topic/31463356

• ทหารเลว
  • *
ตรง Reserved Date

รับวันล่ะเท่าไหร่นะครับ พอดีผมเข้าไป จำนวนก็ลดลงแล้ว
พอดีจะดูว่า มียอดผู้สมัครเท่าไหร่ครับ

Offline Sarut

• ประชาชน
ตรง Reserved Date

รับวันล่ะเท่าไหร่นะครับ พอดีผมเข้าไป จำนวนก็ลดลงแล้ว
พอดีจะดูว่า มียอดผู้สมัครเท่าไหร่ครับ
ช่วงเวลาละ 120 คนครับ

• ทหารเลว
  • *
6*120 = 720 คน ไม่เกินนี้

O11 O11  O11  O11