Author Topic: มีใครพอจะทราบมั้ยครับว่า PG วิทยาศาสตร์นี่รวมชีวะ เคมี หรือเปล่า  (Read 6988 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline paritp

• TG SP 2014
  • ประชาชน
อ้างอิงจากการสอบครั้งล่าสุด เท่าที่จำได้วิทยาศาสตร์นี่คือฟิสิกส์ล้วนๆเลยครับ

รอท่านอื่นมาคอนเฟิร์มอีกที  O08

Offline Sunji

• TG SP 2014
  • ขุนศึก 9 ทัพ
อ้างอิงจากการสอบครั้งล่าสุด เท่าที่จำได้วิทยาศาสตร์นี่คือฟิสิกส์ล้วนๆเลยครับ
รอท่านอื่นมาคอนเฟิร์มอีกที  O08
Physics and Maths only for general knowledge paper krub. I confirm also.

Offline FLYINGDUDE

• Regular people do Regular things
  • Bangkok-CoPilot
  • ประชาชน
  • Regular people do Regular things
รอบที่ผ่านมา กุมภาพันธ์ 2015 มีเคมี ด้วยนะครับ 10 ข้อ