Author Topic: Bangkok airways เปิดรับ SP รุ่น 4 แล้วนะครับ  (Read 37571 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมว่าน่าจะมีเปิดรับสมัครอีกรอบ เหมือนปีที่ผ่านมาที่เปิดรับ2รอบแล้วมาสอบข้อเขียน(แมทกับฟิ)พร้อมกัน E18

Offline khannic

• ประชาชน
มีเมล์แจ้งผลผู้มีสิทธิสอบเข้ามาแล้วนะครับ  เพื่อนๆเชคเมล์กันครับ

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
ผมยังไม่ได้เลย มีใครยังไม่ได้เมลปะครับ  O32

Offline red_engine

• ประชาชน
ผมได้รับ e-mail ตอบกลับ

เมื่อตอน 6 โมง

สอบเสาร์นี้ ที่ศรีปทุม โชคดีทุกคนครับ

Offline Swangs

• ประชาชน
 O23 ได้รับแล้วครับ รู้สึกเหมือนยังไม่พร้อมที่จะสอบ 5555

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *

Offline Palkung

• ประชาชน

ถ้ายังไม่ได้รับเมล์ คือ ไม่ผ่านการคัดเลือกค่ะ เค้าจะส่งอีเมล์เป็นรายบุคคล และคัดเกรดที่ 2.75 โทรไปถาม HR มา แต่ในเวปประกาศไว้ 2.5  E53 E22

Offline Siwaj.vaan

• ประชาชน
ครั้งแรกเหมือนจะไม่ได้กำหนดแล้วมีการแก้ไขเป็น 2.75 ครับ

Offline Swangs

• ประชาชน
 E22 ผมได้เกรด เฉลี่ย 2.63 อะครับ ก็ได้เมลตอบมานะครับ แต่ผมจบวิศวะ ไม่รู้เกี่ยวป่าวนะครับ

Offline red_engine

• ประชาชน
ผมเกรด 2.55 เองครับ

จบวิศวะ

Offline pp

• ประชาชน
ปีนี้มีสอบแค่ตอนเช้าหรอครับ
เห็นปีก่อนๆ มี Personality Test ภาคบ่ายด้วย