Author Topic: การบินไทย SP2015 จะเปิดหรือเปล่าครับ ลองสอบถามดูครับ  (Read 5541 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pakbung06

• Administrator
  • ประชาชน

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
โดยปกติแล้ว การบินไทย มักจะ เปิดทุกปีครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น แล้วแต่นโยบาย สถานะการณ์ในแต่ละปี

ปีหน้ามีแนวโน้มว่า น่าจะ เปิด ครับ

ยืนยันได้ ตอนมีประกาศที่หน้าเวปครับผม

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เตรียมตัวไปก่อนเถอะครับ ถ้าเปิดก็ดี ถ้าไม่เปิดก็ได้เตรียมต่ออีกปี

ดีกว่าคิดว่ามันไม่เปิดเลยไม่เตรียมตัว สุดท้ายเปิดปุ้งกะทันหัน เตรียมไม่ทัน ตกรอบแรก เซ็งข้ามปีเลยเด้อ   E33