Author Topic: หนังสือดีดีที่เกี่ยวกับนักบินและการบินมาแนะนำให้อ่านกันครับ  (Read 18927 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Sunji

• TG SP 2014
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ในเล่มจะมีไอเดียเกี่ยวกับคุณสมบัตินักบิน เกร็ดสาระ และความรู้เกี่ยวกับการบิน เครืองบิน ฯลฯ
คิดว่าเป็นประโยชน์กันกับรุ่นน้องๆที่อยากจะมาสอบเป็นนักบินกันนะครับ

1. Life in the Sky - Captain Lim H.K.

2. ติดปีกบิน - ครูเธียร พานิช

สนใจติดต่อมาหลังไมค์ได้ครับ  E30 E30
« Last Edit: 12 November 2014, 11:49:18 +07 by Sunji »

Offline Flyboys

• ประชาชน
Life in the skies ผมถามแอรของแอรเอเชีย เหนเค้าบอกว่า ไม่มีขายบนเครื่องแล้วอะคับ พี่ๆพอจะทราบที่ซื้อไหมครับ

Life in the skies ผมถามแอรของแอรเอเชีย เหนเค้าบอกว่า ไม่มีขายบนเครื่องแล้วอะคับ พี่ๆพอจะทราบที่ซื้อไหมครับ
O20
« Last Edit: 13 October 2014, 09:53:49 +07 by Sunji »

Offline Flyboys

• ประชาชน
เผื่อผมซักเล่มได้ไหมครับคุณsunji

ขอบพระคุณล่างหน้ามากๆครัล O07 O07 O07

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
หนังสือ เหล่านี้ใช้เป็นเกร็ดความรู้ในการสอบสัมภาษณ์ได้นัคีับ

Offline thanit

• ประชาชน
รบกวนถามครับ  Life in the sky หาซื้อได้ที่ไหนครับ  ถ้าหายากพอจะฝากซื้อได้ไหมครับ O07

« Last Edit: 13 October 2014, 09:55:31 +07 by Sunji »

Offline thanit

• ประชาชน
ผม PM ไปแล้วนะครับแต่ไม่รู้ส่งได้หรือเปล่า แบบว่ากดpostแล้วแต่ไม่เจอใน outboxของผมครับ

Offline Smithsuek

• ประชาชน
Life in the skies อ่านสนุกมากครับ เขียนสไตล์เล่าเรื่อง ขอแนะนำอีกเสียงครับ

E25 E25

Offline gundola555

• ประชาชน
ที่ไหนยังมีขายมั้งอ่ะครับ ผมอยากได้  O22

Offline partii

• ประชาชน
Life in the skies มีขายบน AK flight ของ AirAsia ค่ะ
หริอจะซื้อที่ Mega store ที่สนามบิน KLIA2 ก็ได้ค่ะ

พอดีเดือนหน้ามีโอกาสได้ไป KL ถ้าใครจะฝากซื้อก็ยินดีค่ะ PM มาแล้วกันนะคะ
ฝากซื้อตามราคาจริง ไม่คิดค่าหิ้วแต่อย่างใดค่ะ :)