Author Topic: ไปเบิ่งผล SP TAA กันคราบ  (Read 8857 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
« Last Edit: 19 August 2014, 11:56:34 +07 by ChampAof »

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
เข้ามารายงานตัวครับ เจอกันอาทิตย์หน้า ^_^  O02

ปล. เชื่อว่าผ่านได้เพราะดวงล้วนๆ E08

Offline cupcake

• ประชาชน
เราไม่ได้ไปต่ออ่ะ - สอบนักบิน 304- - สอบนักบิน 304- ยังไงก็ยินดีกับคนที่ได้ไปต่อด้วยนะ E37 E37

Offline PeeN

• ประชาชน
อยากทราบว่า joystick กับ jigsaw รอบถัดไปนี่จะฝึกยังไงดีอะคับ

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
ยินดีกับท่านที่ได้ไปต่อด้วยนะครับ ทำเต็มที่!!!

รอปีหน้าสิครับ อย่างนี้

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline Palkung

• ประชาชน
ยินดีกับผู้ที่ได้ไปต่อด้วยค่า

ของเราคงต้องรอปีหน้า รู้สึกตั้งแต่ตอนที่นั่งทำข้อสอบละว่าไม่ได้แน่ๆ  O08