Author Topic: iPhone App : Little Captain  (Read 23953 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline FP 1

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
App ฟรีของการบินไทยครับ คล้ายๆกับเกม flight control แต่จะมีลูกเล่นมากกว่า เล่นไม่ยาก

ป.ล. ใครโหลดแล้วก็ลองเข้าไปดู App ที่บริษัทเขียนเกมมันทำนะครับ มีแต่แปลกๆทั้งนั้น

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
Load+เล่น แล้วคร้าบบบบ มีเพลงการบินไทยให้ฟังระหว่างเล่นด้วยนะ  - นักบิน 303-

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
สงสัยต้องหาซื้อ iPhone ซะแล้ว  O29

Offline Dexa

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
แล้วใช้ใน ipad ได้มั้ยอะครับ มะมีตังซื้อ iPhone   - นักบิน 303-

Offline GlocKlarm

• GlocKlarm
  • ประชาชน
  • [url=http://qdesnick.cwahi.net/?p=108]personal running trainer[/url]
    • Gadget
ผมคิด ว่าคุณ กระทำผิดพลาด ผมขอแนะนำให้ มัน เพื่อหารือเกี่ยวกับ เขียนถึง ผมใน PM
   :)

Offline futsalthai

• ประชาชน
    • ข่าวฟุตบอล
อยากเป็นนักบิน แต่ไม่มีโอกาส คงต้องเล่นแอพนี้แทนสินะ  - นักบิน 309-

Offline chonlatz

• ประชาชน
ผมคิด ว่าคุณ กระทำผิดพลาด ผมขอแนะนำให้ มัน เพื่อหารือเกี่ยวกับ เขียนถึง ผมใน PM
   :)
ใครเขียนถึงคุณหรอเค้าแค่มาถามคนอื่น อะไรของคุณ

Offline benz43

• นักรบ
  • **