Author Topic: เข้ามารอลุ้นผล Aptitude Test SP2014 กันครับ  (Read 7244 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilot_p

• ประชาชน
อีกไม่กี่ชั่วโมง จะได้รู้ชะตาละครับ ว่าจะได้ไปต่อหรือไม่  - สอบนักบิน 306-

ส่วนตัวผม ทำใจไว้นิดนึงละครับ คิดว่าโอกาสผ่าน/ไม่ผ่าน สัก 30/70 เนื่องจากเฉลี่ยๆแล้ว ทำได้แค่ 60% ในแต่ละ Part เองครับ แล้วก็ Memory 2 ชุดนี่ยิ่งหนัก ทำได้แค่ครึ่งๆเองครับ

ยังไงขอให้ทุกคนโชคดีนะครับ มาร่วมลุ้นไปด้วยกัน ^^

Offline napat1986

• ทหารเลว
  • *
ลุ้นด้วยคนครับ ขอให้ผ่านหมด 366 คนเลยครับ
 O11 

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline ixavier

• ประชาชน
ผ่านแล้วมาติวผมด้วยนะ

Offline garumon

• ประชาชน
 O21 O21

ผลออกแล้ว

ผมไม่ผ่านน ใครบ้างบ้างครับ

Offline Sedhawit