Author Topic: ขิความกรุณาสอบถามหน่อยครับ เรื่องผลmedical class I  (Read 5062 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline enterpise

• ประชาชน
คือนนี้ผมทราบผลแล้ว แล้วทางโรงเรียนการบินให้เบอร์โทรมาบอกให้โทรไปนัด แต่ผมพยายามโทรเท่าไหร่ก็ไม่มีคนรับครับ คือผมสงสัยว่า เราสามารถติดต่อขอนัดเวชศาสโดยตรงได้รึป่าวครับ หรือมีเบอร์โทรไหนที่ผมสามารถติดต่อทางเวชศาสการบินได้มั่งครับเพราะเท่าที่ผมหาดูมันไม่มีเลย
 - นักบิน 309-

Offline au

• ทหารเลว
  • *
เป็นเรื่องปรกติครับ ตอนผมโทรอยู่ 3 วัน วันละไม่ต่ำกว่า 7 รอบครับ

พอมีคนรับแล้วแจ้งว่าอาทิตย์หน้าให้โทรมานัดใหม่อีกที ตอนนี้ยังนัดไม่ได้เพราะมีตรวจกองทัพงานแน่น

สู้ๆครับ เข้าใจหัวอก เป็นกำลังใจให้ครับ

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
ไม่แปลกครับงานเค้าเยอะ
จะมีนัดได้เป็นช่วงด้วยนะครับ ใจเย็นๆครับ

Offline enterpise

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ ผมโทรติดแล้ว แต่ก็เหมือนเข่เลื่อนอีก