Author Topic: เวลาที่นัดในเว็บ คือสัมภาษณ์เวลานั้นเลยป่าวครับ  (Read 4303 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
หรือจะเหมือนกับปีก่อน ๆ ที่ขึ้นไปทีละกลุ่ม แล้วรอเรียกอีกทีนึง จะได้ลางานแค่ครึ่งวัน
ใครสอบมาแล้ว รบกวนด้วยนะครับ  O07

Offline PeeN

• ประชาชน
ถ้าหมายถึง TG ส่วนใหญ่จะเลทกว่าครับ เวลาสอบของผม 9.15 แต่กว่าจะได้เข้า 10.30 แต่ก็ไม่ควรสายคับ play safe ดีกว่า

Offline nunix

• ประชาชน
ผมชื่อคนสุดท้าย 15.15 โดนเรียก ก่อน 15.00 ช้าเป็นบางห้องครับ โดนเรียกก่อนเพื่อนชื่อก่อนหน้าเสียอีก