Author Topic: พวกโจทย์ App part สุดท้ายของ TAA หาได้จากไหนมั้งครับ  (Read 9493 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sayoma

• ประชาชน
พวกโจทย์ App part สุดท้ายของ TAA หาได้จากไหนมั้ง ที่เป็นเน้นคิดเลขเร็ว แล้วเป็นภาษาอังกฤษน่ะ
ว่าง ๆ อยากหาแบบฝึกมาลองทำเล่น ๆ ดูครับ
 O19

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ทั่วไปครับ รวมทั้ง DVD เรา แค่เป็นการ Estimate คร่าว เช่น เลขคู่คูณกัน คำตอบมันไม่ควรเป็นเลขคี่อยู่แล้ว ไรทำนองนี้ มองแล้วตอบๆ มันควรจะได้ครับ

• ประชาชน
อ่อ ลืมไปเลย มีใน DVD เดี๋ยวค้นหาก่อน ครับ

Offline noptawat

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
พวกโจทย์ App part สุดท้ายของ TAA หาได้จากไหนมั้ง ที่เป็นเน้นคิดเลขเร็ว แล้วเป็นภาษาอังกฤษน่ะ
ว่าง ๆ อยากหาแบบฝึกมาลองทำเล่น ๆ ดูครับ
 O19

http://www.youtube.com/watch?v=ZPZVkfCHfNk

Offline eetsu

• ประชาชน
หา app ชื่อ skytest ของ IOS ตรงสุดครับ มี 2 พาร์ท พาร์ทละ 19 เหรียญ

Offline benz43

• นักรบ
  • **
หา app ชื่อ skytest ของ IOS ตรงสุดครับ มี 2 พาร์ท พาร์ทละ 19 เหรียญ

• ประชาชน

ขอบคุณมากครับ