Author Topic: ถามเรื่องข้อสอบ TAA SA 2014 ที่ผ่านมาครับ  (Read 7400 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dreamliner

• ประชาชน
คือ ข้อสอบ taa sp 2014 aptitude test ในส่วนของ numerical part เราทดในกระดาษคำถามได้หรือเปล่า ตอนนั่งในห้องสอบ ผมก็ไม่ได้ยินกัปตัน ท่านบอกว่าห้ามหรือให้ทดได้ เลยแอบเผลอ ทดไป กิกิกิ แต่เพิ่งมานึกได้ทีหลัง ท่านที่ไปสอบด้วยกัน เห็นว่า ยังไงบ้างครับ  E47

Offline Siwaj.vaan

• ประชาชน
 เหมือนแกบอกนะครับว่าทดได้ แต่ไม่รู้ว่ารวมถึงแอปเทสหรือเปล่า  E39
แต่ช้อยค่อนข้างติดนะครับ
เหมือนปีนี้จะไม่ซีเรียสกับกระดาษคำถามเท่าไร หรือเปล่า

Offline khaotom

• ประชาชน
ได้ยินว่าทดได้ครับ แต่บอกเป็นในๆว่าบางข้อคิดในใจประมาณเอาเร็วกว่า ตรงที่กับตันย้ำว่าเอาแค่ใกล้เคียง ไม่ต้อง 100% แต่พวกข้อที่คำตอบเลขใกล้ๆ ผมก็ข้ามคับ

Offline Louizee

• ประชาชน
 O28 เหมือนเค้าไม่ได้ห้ามนะคะ เพราะพูดก่อนหน้านั้นว่า คุณอยากเขียนไรก็เขียนไป แต่ต้องทำในเวลา งี้!  O22

Offline spiritz

• ประชาชน