Author Topic: เรื่องใบ payin slip ที่ต้องยื่นวันสอบ TAA  (Read 5518 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline maxaha

• ประชาชน
มีใครทราบมั๊ยครับว่าpayin slip ที่ต้องยื่นวันสอบ TAAสามารถใช้ตัวสำเนาได้รึเปล่าพอดีตัวจริงอยู่ต่างจังหวัดตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพ คงกลับไปเอามาไม่ทัน 

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
มีใครทราบมั๊ยครับว่าpayin slip ที่ต้องยื่นวันสอบ TAAสามารถใช้ตัวสำเนาได้รึเปล่าพอดีตัวจริงอยู่ต่างจังหวัดตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพ คงกลับไปเอามาไม่ทัน 
มีใบจ่ายเงินในส่วนที่ธนาคารฉีกไปและอีกส่วนที่ให้ผู้สมัครเก็บไว้มั้ยล่ะครับ ถ้ามีแล้วมีตราประทับของธนาคารด้วยก็ใช้ได้นะครับ  E30