Author Topic: ขอคำปรึกษาการเตรียมตัวสอบQPของแต่ละสายการบินหน่อยครับ  (Read 5543 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline gadeubb

• ทหารเลว
  • *
ทั้งการบินไทย ไทยสไมล์ แอร์เอเชีย บางกอกแอร์เวย์ส ฯลฯ ข้อสอบแต่ละที่มีความต่างกันอย่างไร ต้องอ่านตำราหรือฝึกฝนเตรียมพร้อมอย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ

Offline xenia

• ประชาชน
ผมว่า QP นี่จุดยากอยู่ที่ชม.มากกว่านะครับ O11

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ตอนนี่เลือกไม่ได้มาก รีบบินให้มีชม. มากกว่า500 แล้วมาว่ากันใหม่ ถ้าที่ไหนสอบก้อมาสอบ E37

Offline dreaminsky

• ประชาชน
แล้วเราต้องทำอย่างไรครับ ถึงจะมีชม. บินให้ถึง500 ชม.