Author Topic: คิดว่าผลตรวจร่างกายจะเลื่อนไปประกาศเมื่อไหร่ครับ  (Read 10220 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xenia

• ประชาชน
 O07
จากเดิมวันที่ 5 กรกฏาคม แต่นี่เพื่อนๆยังมีไปตรวจกันวันนี้อยู่เลย
ส่วนอาทิย์หน้าวัน ศ.ที่ 11 ก็หยุดอีก เพื่อนคิดว่า ผลจะมาประมาณเมื่อไรห่ฮะ  ลุ้นเเท้  O22

Offline ta86

• นักรบ
  • **
ผมตรวจร่างกายอยู่กลุ่มที่ 2 ครับ วันที่ไปยื่นเอกสารที่สำนักงานใหญ่ผมถามพี่เจ้าหน้าที่เรื่องวันประกาศผลการตรวจร่างกายของกลุ่มที่สองครับ พี่เจ้าหน้าที่เขาบอกมาว่าจะประกาศวันที่ 16 กรกฎาคมนี้ครับ
ส่วนสำหรับกลุ่มที่หนึ่งตรวจเสร็จตั้งแต่วันที่ 20 มิถุนายนแล้ว คาดว่า (อันนี้ผมคาดเดานะครับ) น่าจะประกาศผลได้ตามปกตินะครับเพื่อจะได้สัมภาษณ์ได้ตามช่วงเวลาเดิมที่วางไว้คือ 16-27 กรกฎาคมครับ

Offline unasihc

• ประชาชน

• นักรบ
  • **
ผลตรวจร่างกายกลุ่มที่ 1 ประกาศแล้วนะครับ
ส่วนกลุ่มสองรอต่อไป ในเว็บบอกว่าจะประกาศวันที่ 18 กรกฎาคมนะครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
 O20
กบท. เปลี่ยนเป็นประกาศผลแบบให้ใส่รหัสตั้งแต่เมื่อไหร่  O20

Offline journev

• ประชาชน
ถ้าไม่ผ่านตรวจร่างกาย จะสามารถขอทราบผลตรวจได้รึเปล่าครับ
 - นักบิน 307- - นักบิน 307-

Offline ZENIRO

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน
ถ้าไม่ผ่านตรวจร่างกาย จะสามารถขอทราบผลตรวจได้รึเปล่าครับ
 - นักบิน 307- - นักบิน 307-

ได้ครับ ติดต่อทางเวชศาสตร์ด้วยตัวเองได้เลยครับ

Offline Sedhawit

• TG SP 2014
  • ประชาชน
ปีนี้ขั้นตอนการประกาศแหวกแนวเลยนะครับ อิอิ คาดเดาไม่ได้เลยว่าคนไม่ผ่านกี่คน  O10

• นักรบ
  • **
ผลตรวจร่างกายกลุ่มสองประกาศแล้วนะครับ ดูได้ที่หน้าเว็บเลยครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เฮือก~ กลุ่มแรกเห็นว่าประกาศสอบถึง 27 นึกว่ากลุ่มสอง จะเป็นหลัง 27  E21 E39 ยังไม่พร้อมเลย

Offline xenia

• ประชาชน
เฮือก~ กลุ่มแรกเห็นว่าประกาศสอบถึง 27 นึกว่ากลุ่มสอง จะเป็นหลัง 27  E21 E39 ยังไม่พร้อมเลย

ผลกลุ่มสองออปแล้วนะครับ
ปล.กรุ๊ป 1 สัมภาษณ์ถึง 23 เองครับ