Author Topic: ส่งเอกสาร ใช้เวลาเท่าไหร่ครับ ?  (Read 7199 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
สมมุติว่า ไปตั้งแต่ 8.30 เลย จะเสร็จกี่โมงครับ วางแผนชีวิตไม่ถูก
ใครพอทราบ รบกวนด้วยนะครับ

holidaycat

• Guest
ไปตั้งแต่ 8.30 น่าจะได้คิวแรก ๆ นั่งรอคิวประมาณ15นาที
+ส่งเอกสารให้เจ้าหน้าที่ตรวจ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเอกสารอะไรก็ไม่น่าเกิน5นาทีครับ

Offline Kristoff

• ประชาชน
ไปตั้งแต่ 8.30 น่าจะได้คิวแรก ๆ นั่งรอคิวประมาณ15นาที
+ส่งเอกสารให้เจ้าหน้าที่ตรวจ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเอกสารอะไรก็ไม่น่าเกิน5นาทีครับ

โห รวดเร็วมากครับ

งั้นผมไม่ยิงลางานละ แว่บไปแว่บมาเอา   - นักบิน 307- - นักบิน 303-

thanks a lot krub. O10

Offline ta86

• นักรบ
  • **
ต้องนำเอกสารตัวจริงไปด้วยอีกไหมครับ

holidaycat

• Guest
ต้องนำเอกสารตัวจริงไปด้วยอีกไหมครับ

เขาไม่ได้เรียกดูเอกสารตัวจริงอะไรอีกนะครับ ยกเว้นว่าบางคนเอกสารยังให้ไม่ครบ แต่ผมก็เอาตัวจริงไปเผื่อไว้ก่อนครับ

Offline ta86

• นักรบ
  • **

E21 เงิบเลย มาถึงแล้ว แต่ไม่ได้แจกบัตรคิว นั่งรอ 8 30 อย่างเดียว
ใครมาถึงแล้ว มานั่งคุยกันหน่อยครับ ผมนั่งอยู่หน้าที่ติดต่อสอบถามเลย เหงาอ่ะ! E47