Author Topic: TAA เป็นไปได้หรือไม่ จะมีการ เพิ่มจำนวนผู้สมัครครับผม  (Read 33557 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Golfghost

• ประชาชน
« Last Edit: 11 June 2014, 12:58:45 +07 by Golfghost »

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
เห็นใน Facebook TAA แต่สงสัยจะเปลี่ยนเป็นประกาศใน Website อย่างเดียวแล้วครับผม

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
เห็นใน Facebook TAA แต่สงสัยจะเปลี่ยนเป็นประกาศใน Website อย่างเดียวแล้วครับผม
ตอนแรกทางtaaว่าจะส่งe-mailแจ้งให้กับทุกคนที่มีสิทธิ์สอบครับ แต่เกิดปัญหาขึ้นกับmailของผู้สมัครแต่ล่ะคน ทางtaaก็เลยเปลี่ยนเป็นประกาศผ่านหน้าเวปอย่างเดียว E30 ส่วนผมได้รับเมลล์ยืนยันว่ามีสิทธิ์สอบตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เพราะเลขสมัครของผมเป็นเลขหลักเดียวเลยได้ก่อน O10

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ขอให้ได้ติดปลีกครับผม  O02

วันนี้ก็ยังไม่มี Update อะไรจากทาง TAA เลย หรือจะเอายอดแค่นี้  O32

Offline Kristoff

• ประชาชน
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ขอให้ได้ติดปลีกครับผม  O02

วันนี้ก็ยังไม่มี Update อะไรจากทาง TAA เลย หรือจะเอายอดแค่นี้  O32

รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าสอบที่ขึ้นในเว็ปตอนนี้ (ถึงหมายเลข 1119) มี 890 คนเท่านั้นครับ  O29

ผมคิดว่ายังไงก็ต้องประกาศเพิ่มจนเต็ม 1,200 คน  O02

Offline Golfghost

• ประชาชน
ตอนนี้อัพเดทถึงหมายเลข 1363 แล้วนะครับผม  O05

Offline Siwaj.vaan

• ประชาชน
ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เจอกัน19-jul ครับ

E07

ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เจอกัน19-jul ครับ

E07
โอ้ววว ดีใจด้วยนะครับ ในที่สุดฟ้าก็เป็นใจ E30 เจอกันวันที่สอบครับ E18

Offline MaJaRo

• ประชาชน
1200 หลักฐานการชำระค่าสมัครไม่มีตราประทับธนาคารกสิกรไทย
1202 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1210 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1213 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา + หลักฐานการชำระค่าสมัครไม่มีตราประทับธนาคารกสิกรไทย
1214 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา + หลักฐานการชำระค่าสมัครไม่มีตราประทับธนาคารกสิกรไทย
1216 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา
1222 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา
1231 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา
1251 UNOFFICIAL TRANSCRIPT ไม่สามารถใช้ในการสมัครสอบ โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1260 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา
1289 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา
1309 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1313 หลักฐานการชำระค่าสมัครไม่มีตราประทับธนาคารกสิกรไทย
1320 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1325 UNOFFICIAL TRANSCRIPT ไม่สามารถใช้ในการสมัครสอบ โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1330 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1341 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1355 TRANSCRIPT โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา
1358 TRANSCRIPT ไม่มีระบุวันที่จบการศึกษา โปรดแสดงฉบับสมบูรณ์ หรือ ใบปริญญาบัตร หรือ ใบรับรองสำเร็จการศึกษา

มีใครบ้าง รีบ เคลียร์นะครับ

สุดยอดแห่งการรอคอย

O36
มีชื่อคุณchawananรึยังครับ ถ้ามีก็ยินดีด้วยครับ E30