Author Topic: หาเพื่อนเรียน Collin ครับ  (Read 8800 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

fenetes

• Guest
« Last Edit: 02 July 2014, 22:51:27 +07 by fenetes »

Offline daydreamer

• ประชาชน
รอบกี่โมงครับ

fenetes

• Guest
« Last Edit: 02 July 2014, 22:51:39 +07 by fenetes »

Offline innocentbkk

• sbobet
  • ประชาชน
    • sbobet asia
สวัสดีครับ ชื่อตูนนะครับ อยากหาเพื่อนอยู่เหมือนกัน

Offline benz43

• นักรบ
  • **
หาเพื่อนเรียนเหมือนกันครับ T_T ต้องจับเป็นกลุ่มไปเท่านั้นใช่มั๊ยครับ

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
ไปเดี่ยวๆ ได้นะครับ เดี๋ยวเค้าจะจับลงรวมกับคนอื่นไม่ซ้ำหน้าอยู่แล้วครับ
แนะนำว่าแพลนดีๆ เตรียมตัวดีๆ ไม่งั้นเวลาเรียนจะลำบากครับ
เค้าถนัดติวแอพติจูด ถ้าความรู้ทั่วไปในการสอบจะให้เอกสารไปอ่านครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เอ มาโพสต์ แล้วก็มาลบ User + แก้กระทู้ นี่มันยังไงกันครับเนี่ย น่าสงสัย O33