Author Topic: ++ TAS มีข้อห้ามเรื่องเลสิคหรือเปล่าครับ ++  (Read 5882 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jujupatt

• ประชาชน
student pilot ของ TAS นี่ห้ามทำเลสิคหรือเปล่าครับ หรือเกณฑ์ตามปกติคือทำได้แต่ต้องมากกว่า 1 ปีขึ้นไป

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ
ปีผมมีคนนึงเลสิกไม่ถึงปีครับ

ผ่านตรวจร่างกายครับ  O02

Offline jujupatt

• ประชาชน

ขอบคุณนะครับ เริ่มเตรียมตัวอ่านหนังสือตั้งแต่ปีนี้เลย ตามอ่านที่คุณ ImpromptuWitz เข้าไปตอบอยู่เรื่อยๆนะครับ ยังไงถ้ามีข้อมูลอะไรแนะนำแชร์ไว้เรื่อยๆนะครับผมตามอ่านอยู่ :))

Offline ImpromptuWitz

• Thai Aviation Services -CoPilot
  • นักรบ

ขอบคุณนะครับ เริ่มเตรียมตัวอ่านหนังสือตั้งแต่ปีนี้เลย ตามอ่านที่คุณ ImpromptuWitz เข้าไปตอบอยู่เรื่อยๆนะครับ ยังไงถ้ามีข้อมูลอะไรแนะนำแชร์ไว้เรื่อยๆนะครับผมตามอ่านอยู่ :))

O29 O29 O02 O02