Author Topic: การเตรียมตัว TAA  (Read 13433 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
อันนี้ผมลองหาข้อมูลจากทุกกระทู้ในหมวด TAA แล้วแต่ก็ยังไม่เคลียเท่าไหร่

บ้างก็ว่า กบท ปีนี้ยากกว่า บ้างก็ว่า TAAนี่โอลิมปิกชัดๆ

ผมก็เลยอยากจะถามเพื่อนๆ พี่ๆในที่นี้ที่เคยสอบๆมา ว่าควรเตรียมพวก
ฟิสิก คณิต ครอบคลุมเนื้อหาถึงประมาณไหนครับ

E07

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
แต่ละปีเค้าเน้น แต่ละเรื่องไม่เห็นกันครับ จึงเป็นคำตอบของคำถามที่น้องบอกว่า ทำไมบางปีง่าย บางปียาก แต่หลังๆมานี่ เค้าปรับให้ง่ายขึ้นมาดแล้วนั

Offline fourzpilot4

• ประชาชน

Offline mm12

• ประชาชน
May I ask if this year's test is in Thai or English?
Will it be in Thai like last year  O22 :(?

Offline chawanan

• ทหารเลว
  • *
มีใครพอจะแนะนำส่วนของ Aptitudeได้หรือไม่ครับผม

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
จากการที่ทราบแนวข้อสอบ QP วันนี้ ผมว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงบางส่วนครับ เพราะทีมงาน เทรนนิ่งเป็นทีมใหม่ แต่เตรียมตัวด้วยแนวข้อสอบเก่า หน้าจะไม่หนีกันมากครับ

Offline SINNOable

• ประชาชน
จากการที่ทราบแนวข้อสอบ QP วันนี้ ผมว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงบางส่วนครับ เพราะทีมงาน เทรนนิ่งเป็นทีมใหม่ แต่เตรียมตัวด้วยแนวข้อสอบเก่า หน้าจะไม่หนีกันมากครับ

เกริ่นให้ฟังหน่อยได้ไหมครับ ว่าเปลี่ยนแปลงยังไงบ้าง

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
หน้าจะไม่หนีกันมากครับ

รับแต่คนหน้าตาดี

Offline micro

• ประชาชน
ยังอ่านได้ไม่ถึงไหนเลย เหอๆ ไม่ค่อยมีลุ้นเลย :( O23