Author Topic: ใครพอมีหนังสือดี ๆ แนะนำบ้างครับ เตรียมตัวสอบกัปตันบสัมภาษณ์  (Read 5048 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ยังไม่ได้สอบรอบ 2 เลย เตรียมตัวไปรอบ 3 แล้ว  E06

คราวก่อนผมตกสัมภาษณ์ เพราะตื่นเต้นจนคุมอารมณ์ไม่อยู่ คิดเลขผิดไป 3 รอบ

ตอนจำตารางก็จำได้ไม่หมด ใครพอมีหนังสือดี ๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ   E37

Offline victorromeo

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
ผมว่ากระทู้เก่าใน saknid นี้คัมภีร์สุดๆแล้วนะครับ ไม่ต้องหาหนังสืออื่นๆเลย  E11

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
หาคนที่สอบผ่านซักคนแล้วนั่งคุยด้วยจริงๆจังๆซักเดือน รับรองว่าได้อะไรเพียบครับ