Author Topic: TAA ปีนี้เปิดรับ SP รึปล่าวครับ  (Read 5912 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline place

• ประชาชน
พอดีเห็นมีข่าวมาว่าจะไม่เปิด ไม่ทราบว่าจริงหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ  E39 E39

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
พอดีเห็นมีข่าวมาว่าจะไม่เปิด ไม่ทราบว่าจริงหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ  E39 E39

ผมว่าเปิดนะครับ ผมเห็นในเว็ป มันขึ้น Coming soon อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ

Offline pakbung06

• Administrator
  • ประชาชน
เพื่อนที่ทำงาน TAA อยู่บอกเปิดครับ รอประกาศอาทิตย์นี้ดูครับ E30

Offline VK

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
รอลุ้นครับ  O07

รอลุ้นด้วยครับๆๆๆ - สอบนักบิน 306-