Poll

มีใครได้เมลผ่าน basic knowledge test SP ของบางกอกแล้วบ้างครับ

ได้
12 (70.6%)
ไม่ได้
5 (29.4%)

Total Members Voted: 16

Author Topic: มีใครได้เมลผ่าน basic knowledge test SP ของบางกอกแล้วบ้างครับ  (Read 23962 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
สอบถามคนที่ผ่านครับว่าได้ทำทุกข้อมั้ย

สำรองครับ

ที่ถูกชัวร์ๆก็ฟิสิก 25 เลข 10 ความรู้ทั่วไป 19 ครับ (ผิดข้อสกุลเงินเรียล)

Offline knott9

• ประชาชน
ขอบคุณครับ ผมแค่สงสัยว่าทำไมผมไม่ได้เมลอะไรตอบกลับมาบ้างเลย 555 ผมเช็คแล้วว่าความรู้ทั่วไป 17 ฟิสิกส์ 30 เลข 20 ที่เหลือมั่วครับ

Offline AIRBUSZZ

• ประชาชน
ผมได้เมลล์ครับ ให้ไปตรวจร่างกาย เเต่เรื่องเศร้าคือ ผมติดเทรนลูกเรือลาไม่ได้ เครียดเลย O21 O22 O01 - นักบิน 309-

Offline npcomp

• ประชาชน
ผมได้เมลล์ครับ ให้ไปตรวจร่างกาย เเต่เรื่องเศร้าคือ ผมติดเทรนลูกเรือลาไม่ได้ เครียดเลย O21 O22 O01 - นักบิน 309-

ลองโทรไปถาม HR สิครับว่าขอเปลี่ยนวันได้มั้ย บางทีเขาอาจให้แลกวันกันเองกับผู้สมัครคนอื่นได้

Offline AIRBUSZZ

• ประชาชน

ลองโทรไปถาม HR สิครับว่าขอเปลี่ยนวันได้มั้ย บางทีเขาอาจให้แลกวันกันเองกับผู้สมัครคนอื่นได้

ใน sms ระบุชัดเจน "บริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงวันและเวลาสอบ ไม่ว่าในกรณีใดๆ ทั้งสิ้น และขอให้ผู้สมัครเข้ารับการตรวจตามวันและเวลาที่กำหนดอย่างเคร่งครัด" เเต่ว่าจะลองดูอีกทีละกันครับ ขอบคุณครับ - สอบนักบิน 304-