Author Topic: สอบข้อเขียน tg sp พรุ่งนีที่ธรรมศาสาตร์รังสิต มีที่เก็บของมั้ยครับ  (Read 8724 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Serkeara

• ประชาชน
เห็นประกาศให้เอาเข้าได้แต่ดินสอปากกา ที่นั่นพอจะมีลอคเกอร์ให้เช่ามั้ยครับจะเก็บมือถือกระเป๋าสตางค์ ขอบคุณครับ

kimtun

• Guest
ปีที่เเล้วลอกเกอร์รุ้สึกจะไม่มีนะ เเต่ฝากของได้ รุ้สึกจะมีโต้ะให้ฝากของได้ ถ้ามีรถไปเเนะนำว่าให้ทิ้งทุกอย่างไว้บนรถเเล้วไปเเต่ดินสอ ยางลบ บัตรประชาชนเเค่นั้นพอ

เเต่ถ้าผมจำไม่ผิดกระเป่าตังเค้าให้ไว้ที่ตัวได้นะ

Offline sasukeooo

• ประชาชน

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ

Offline ta86

• นักรบ
  • **