Author Topic: ไม่สามารถไปรายตัวในวันที่กำหนดได้ ขอคำปรึกษาครับ  (Read 10223 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dazubornez

• ประชาชน
หลังจากที่ TG ได้ประกาศรายชื่อแลัะวันที่ต้องรายงานตัว 
ผมคิดว่าไม่สามารถมารายงานตามกำหนดได้แน่นอนเนื่องจากติดธุระสำคัญ  E08

ในกรณีนี้ทาง TG เคยมีการผ่อนผันให้มาก่อนหรือไม่ครับ  ไม่ทราบว่าใครเคยมีปัญหานี้บ้าง  E39

ขอบคุณคับ

holidaycat

• Guest
เท่าที่ทราบคือสามารถแลกวันรายงานตัวกับเพื่อนได้ครับ แต่รายละเอียดผมไม่แน่ใจ ลองโทรไปถามตามนี้

"สำหรับผู้ที่ชำระเงินแล้ว แต่ไม่พบรายชื่อของตนเองในประกาศ หรือ มีข้อขัดข้องประการใด กรุณาติดต่อ
กองจัดหาบุคลากรการบิน โทร. 0-2545-3658 ภายในวันที่ 28 เมษายน 2557 ระหว่างเวลา 08:30 น. - 11:30
น. และ 13:30 น. - 16:30 น."

(อ้างอิงจากเอกสารรายชื่อผู้มีสิทธิ์รายงานตัว - http://www.tgpilotrecruitment.com/wp-content/uploads/2014/04/Announcement-of-Identification-Period-2014.pdf)

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
เจ้าของกระทู้ได้วันรายงานตัววันไหนครับ ผมได้วันพุธรอบเช้าอยากแลกวันกับคนที่ได้วันศุกร์ครับ O07

Offline dazubornez

• ประชาชน
ผมได้พุธบ่ายคับ  ปัญหาคือติดธุระทุกวันที่ว่ามาเลย E21

ขอบคุณสำหรับคำติอบนะครับ จะลองโทรไปติดต่อดูครับผม - สอบนักบิน 306-

Offline Viitalize

• ประชาชน
เจ้าของกระทู้ได้วันรายงานตัววันไหนครับ ผมได้วันพุธรอบเช้าอยากแลกวันกับคนที่ได้วันศุกร์ครับ O07

ผมได้ วันที่สอง บ่ายโมงครึ่ง ติดธุระ สนใจแลกมั้ยครับ

Offline MAXxZII

• ประชาชน
ของผมรายงานตัววันที่ 30 เวลา 10:30 - 11:30 แต่ติดรายงานตัวเข้าทำงานครับ(เพิ่งจบ) ถ้าแลกได้อยากแลกกับวันที่ 29 ครับ  E08

ผมได้ วันที่สอง บ่ายโมงครึ่ง ติดธุระ สนใจแลกมั้ยครับ

ผม pm ไปแล้วนะครับ E07

ของผมรายงานตัววันที่ 30 เวลา 10:30 - 11:30 แต่ติดรายงานตัวเข้าทำงานครับ(เพิ่งจบ) ถ้าแลกได้อยากแลกกับวันที่ 29 ครับ  E08
พี่ชายผมได้วันที่29ครับ แต่ตรงกับวันสอบ wombat ของ tas เดี๋ยวผมจะลองไปถามพี่ก่อนว่าหาคนแลกวันได้รึยัง E07

ขอบคุณมากครับ O02
พี่ผมได้คนแลกวันไปแล้วครับ แกบอกเพิ่งหาคนแลกวันได้เมื่อวานนี้เอง ขออภัยด้วยนะครับ O22

Offline MAXxZII

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ O02
พี่ผมได้คนแลกวันไปแล้วครับ แกบอกเพิ่งหาคนแลกวันได้เมื่อวานนี้เอง ขออภัยด้วยนะครับ O22

ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ  O22

Offline dekappy

• ทหารเลว
  • *
มีใคร อยากแลกกับวันที่ 28 ช่วงบ่าย ไหมครับ

Offline pumpchiii

• ประชาชน
มีใครสนใจจะแลก วันศุกร์รอบ 15:30 มั้ยครับ

ขอเป็นวันอังคารบ่าย หรือวันพุธทั้งวันครับ

Offline sakurangi7

• ทหารเลว
  • *
คือ ผมสงสัยน่ะครับว่า ถ้าจะแลก ต้องทำยังงัยบ้าง ต้องโทรไปยืนยันกับ กบท.ก่อนไหมอะไรยังงัย แล้วเค้าไม่งงกันเหรอครับ